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HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA

(CIRCULAR RESOLUTION)

KUTOKA: KITENGO CHA USIMAMIZI WA MANUNUZI NA UGAVI

KWENDA: WAJUMBE BODI YA ZABUNI-HALMASHAURI YA WILAYA YA

GEITA

TAREHE: 17/01/2022

YAH: OMBI LA KUENDELEA NA MCHAKATO WA UNUNUZI

Kwa mujibu wa Sheria ya Manunuzi namba 7 ya mwaka 2011 na Kanuni zake za
mwaka 2013, kanuni ya 58, Bodi ya Zaburi imepewa mamlaka ya kutoa maamuzi bila

kufanya kikao cha Bodi.

Kitengo cha Usimamizi wa Manunuzi na Ugavi kinawasilisha kwenu tangazo la kumpata
local fundi wa kujenga wa jengo la dharura (Emergency Medical Department-EMD) na
Wodi ya Watoto (Pediatric Ward) katika hospitali ya Katoro katika hospitali ya Katoro
na jengo la Wagonjwa Mahututi (Intensive Care unit-ICU) katika hospitali ya Nzera

zilizo ndani ya Halmashauri ya Wilaya ya Geita.

Kitengo cha Usimamizi wa Manunuzi na Ugavi kinaomba ridhaa ya Bodi ya Zabuni ili
kuendelea na mchakato wa manunuzi kwa kutumia njia ya Force Account na pia

matangazo yaliyoambatanishwa ili kumpata local fundis wa majengo tajwa.

Joas)‘?%a Fomcer

KATIBU BODI YA ZABUNI
HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA

Naomba kuwasilisha,

MAONI YA WAJUMBE
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1. Ndugu: JANUARY BIKUBA
Nakubali/sikubali

Sahihi:

Tarehe:

2, Ndugu: SARAH N, YONA

Nakubali/siw/

Sahihi:

Tarehe:

3. Ndugu: HELLEN E. MUGINI
Nakubali/sikubali

Sahihi:

Tarehe:

4. Ndugu: FARAJA KALUWA
Nakubali/sikubali

Sahihi:

Tarehe:

5. Ndugu: RICHARD MWAKIHABA
Nakubali/sikubali
Sahihi:

Tarehe:

MWENYEKITI

---------------------------------------------------------------

---------------------------------------------------------------

---------------------------------------------------------------
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TANGAZO LA KUTAFUTA LOCAL FUNDI
UJENZI WA JENGO LA DHARURA
(EMERGENCY MEDICAL DEPARTMENT
EMD) KATIKA HOSPITALI YA KATORO

Halmashauri ya wilaya ya geita kwa kutumia force account inakaribisha maombi kwa
mtu yeyote mwenye taaluma ya ujenzi wa jengo la dharura (Emergency Medical

Department-EMD) katika hospitali ya Katoro iliyo ndani ya Halmashauri ya Wilaya ya
Geita.

KAZI ZINAZOTAKIWA KUFANYIKA NI KAMA IFUATAVYO:

Kujenga msingi

Kumwaga jamvi

Kunyanyua kuta mpaka hatua ya gebo

Kupaua

Kuweka madirisha na milango

Kupiga plasta na sakafu

Kupaka rangi na kazi nyingine za ukamilishaji wa ujenzi
Kuweka vigae vya sakafu na ukuta na ceiling board
Kuweka mfumo wa umeme na kufunga vifaa vya umeme (ceiling fans,
viyoyozi n.k,)

8. Kuweka mfumo wa maji na kufunga vifaa vya bomba

VIGEZO VINAVYOHITAJIKA

NOUTDWNENR

1. Barua ya maombi ya kazi ya ujenzi wa jengo la dharura (Emergency
Medical Department-EMD) katika hospitali ya Katoro.
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g:rentiafiha ufundi wa majengo kutoka chuo chochote kinachotambulika na

Orodhq Ya kazi alizofanya ndanj Ya miaka mitatu iliyopita
Akaunti yake Ya benki

Barua kutoka kwa mjumbe w
6. Awe anajua kusoma michoro

MAELEZO YA JUMLA

bl o

a nyumba kumi/serikali ya mtaa
ya majengo/wasifu wa kazi (Specifications)

Waombaji wote wawe watanzania

Waombaiji waambatanishe maelezo binafsi (Cv) ikiwemo anuani na namba za
SImu ya mkononi

3. Waombaji waambatanishe nakala halisi za vyeti vya taaluma cheti cha kidato
cha nne na cha kuzaliwa

4. Barua za maombi Ziambatanishwe na picha Mbili 2 (passport size) zilizopigwa
hivi karibuni

Mwombaji anapaswa kuwa Na Lwezo wa kusoma michoro,specification na
BOQ pamoja na kuzifafanua kwa ajili ya utekelezaji wa mradi huu

6. Awe tayari kuendesha kazi na kupokea malipo baada ya Kukaguliwa kazi
na kuidhinishwa

JINSI YA KUTUMA MAOMBI

Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono zikiwa na

jina kamili la muombaji
pamoja na namba ya simu na zitumwe kwa anuani ifua

tayo:
KATIBU
BODI YA ZABUNI

HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA
S.L.P 139

GEITA

TAREHE YA MWISHO KUPOKEA MAOMBI

Mwisho wa kupokea maombi ni siku ya Alhamisi tar
asubuhi. Na mara tu baada ya muda huo kutakuwa na
hiyo, hivyo muombaiji au mwakilishi wake anatakiwa kuh

ehe 20/01/2022 saa 4:30
zoezi la ufunguzi wa zabuni
udhuria katika ufunguzi.

John P. Wanga

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA
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